Kitabu hiki ni maalumu kwako wewe ambaye unataka ndoto yako itimie, na kwako wewe ambaye bado hujapata mwelekeo wa maisha yako.
Haijalishi umezaliwa wapi — maisha ni zawadi. Katika maisha haya kamwe usimlaumu mtu yeyote kwa sababu ya kushindwa kwako. Kitabu hiki kinakupa mwongozo wa kujitambua, kufahamu kusudi lako, na kuchukua hatua hadi ufike unapotaka kufika.
Utajifunza nini
- Kwa nini watu wengi wanaishia njiani, na namna ya kutokuwa mmoja wao.
- Namna ya kutambua kusudi lako na kulishikilia hata mambo yanapokuwa magumu.
- Hatua ndogo ndogo zinazokufikisha mbali kuliko juhudi kubwa ya siku moja.
- Namna ya kusimama tena baada ya kuanguka.
