Mbinu 101 za Mafanikio

Mkusanyiko wa Hatua za Mafanikio

Jalada la kitabu Mbinu 101 za Mafanikio
  • Softcopy na Paperback
  • Bei halisi Tsh 19,900 Bei ya ofa Tsh 9,900 Ofa −50%

Kitabu hiki ni mkusanyiko wa makala ninazoandika kila siku za HATUA ZA MAFANIKIO. Nimechambua makala 101 ambazo ukizisoma zinaweza kukupa mbinu na maarifa ya kukuwezesha usonge mbele zaidi.

Kila mbinu ni fupi na inasimama peke yake. Unaweza kusoma moja kwa siku kwa miezi mitatu, au kusoma zote kwa wiki moja — chaguo ni lako.

Vitabu vingine

Mafanikio Kwenye Biashara

Kitabu hiki kimebeba uhalisia wa Maisha ambayo nimeishi na kujifunza kutoka kwa wengine. Pamoja na kitabu hiki…

Bei halisi Tsh 19,900 Bei ya ofa Tsh 9,900 Ofa −50%

Usiishie Njiani

Chukua Hatua, Timiza Ndoto Yako

Kitabu maalumu kwako wewe unayetaka ndoto yako itimie — mwongozo wa kujitambua na kuchukua hatua.

Bei halisi Tsh 9,900 Bei ya ofa Tsh 4,900 Ofa −51%

Siri 7 za Kuwa Hai Leo

Msingi wa Maisha yenye Mafanikio

Misingi saba ya maisha yenye mafanikio — kwa nini upo hai leo, na unapaswa kufanya nini nayo.

Bei halisi Tsh 19,900 Bei ya ofa Tsh 9,900 Ofa −50%