<?xml version="1.0" encoding="UTF-8"?><rss version="2.0"
	xmlns:content="http://purl.org/rss/1.0/modules/content/"
	xmlns:dc="http://purl.org/dc/elements/1.1/"
	xmlns:atom="http://www.w3.org/2005/Atom"
	xmlns:sy="http://purl.org/rss/1.0/modules/syndication/"
	
	>
<channel>
	<title>
	Comments on: 415; Huwezi Kuwa Kamili Jikubali Ulivyo.	</title>
	<atom:link href="https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/feed/" rel="self" type="application/rss+xml" />
	<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/</link>
	<description>Afya, Hekima na Utajiri</description>
	<lastBuildDate>Wed, 19 Dec 2018 06:37:41 +0000</lastBuildDate>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
	<generator>https://wordpress.org/?v=7.1.4</generator>
	<item>
		<title>
		By: Jacob Mushi		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-174</link>

		<dc:creator><![CDATA[Jacob Mushi]]></dc:creator>
		<pubDate>Wed, 19 Dec 2018 06:37:41 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-174</guid>

					<description><![CDATA[In reply to &lt;a href=&quot;https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-173&quot;&gt;Hasheem&lt;/a&gt;.

Karibu sana Rafiki Yangu]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>In reply to <a href="https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-173">Hasheem</a>.</p>
<p>Karibu sana Rafiki Yangu</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
		<item>
		<title>
		By: Hasheem		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-173</link>

		<dc:creator><![CDATA[Hasheem]]></dc:creator>
		<pubDate>Wed, 19 Dec 2018 06:34:49 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-173</guid>

					<description><![CDATA[Asante sana kwa sms zako nzuri zenye mafundisho mengi sana]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>Asante sana kwa sms zako nzuri zenye mafundisho mengi sana</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
		<item>
		<title>
		By: Jacob Mushi		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-172</link>

		<dc:creator><![CDATA[Jacob Mushi]]></dc:creator>
		<pubDate>Tue, 18 Dec 2018 10:12:36 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-172</guid>

					<description><![CDATA[In reply to &lt;a href=&quot;https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-171&quot;&gt;agnes&lt;/a&gt;.

Pole sana dada Agnes kwa changamoto hiyo kubwa sana. Kwanza naamini kwa kupitia hiyo changamoto yapo mengi sana umejifunza na yatakuwezesha uendelee kuwa bora zaidi.
Usikate tamaa ya maisha anza upya, andaeni mpango wa kupunguza hayo madeni ambayo yametokea ili mrudi upya kuendelea na maisha. Kuna funzo Kubwa mmepata katika mapito hayo. Kikubwa ni kumshukuru Mungu kwasababu mpo hai na mmeweza kuvuka majanga hayo.]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>In reply to <a href="https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-171">agnes</a>.</p>
<p>Pole sana dada Agnes kwa changamoto hiyo kubwa sana. Kwanza naamini kwa kupitia hiyo changamoto yapo mengi sana umejifunza na yatakuwezesha uendelee kuwa bora zaidi.<br />
Usikate tamaa ya maisha anza upya, andaeni mpango wa kupunguza hayo madeni ambayo yametokea ili mrudi upya kuendelea na maisha. Kuna funzo Kubwa mmepata katika mapito hayo. Kikubwa ni kumshukuru Mungu kwasababu mpo hai na mmeweza kuvuka majanga hayo.</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
		<item>
		<title>
		By: agnes		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-171</link>

		<dc:creator><![CDATA[agnes]]></dc:creator>
		<pubDate>Tue, 18 Dec 2018 10:02:27 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-171</guid>

					<description><![CDATA[asante sana mwalimu wangu mzuri Jacob Mushi kiukweli ninapitia mengi nashukuru kila nikisoma post zako zinafanya kazi ya kunisimamisha kila dakika,
kaka nimepitia magumu sana mwezi wa kumi na mbili natamani uishi nianze upya hapa nilipo sina hata simu yakuweza kusoma post zako huko fb wala inst kutokana na watu kuniibia simu zangu pamoja na kiasi cha pesa shilingi laki tano na baada ya kama siku nne kupita tena akaja kijana tunae mfahamu kumbe anafanya biashara amzao ni haramu kwakua hatukujua tulimkaibisha na baada ya hapo wakaja kumshika askari na hao askari walishindwa kumshika mtuhumiwa na baadae mume wangu akaingizwa katika matatizo ambayo yalihitaji pesa ya shilingi milion 10 kwani walisema watamfunga miaka 30 na kwakua yule kijana aliacha hadi kithibitisho katika gari yetu basi nilihangaika sana kuipata pesa mpaka nikafika hatua niseme niuze gari lakini siku ilofwata nikaomba mkopo katika ofisi nayofanyia na waliweza kunipa pesa kiasi cha shilingi milion tatu na moja nikaazima sehemu nyingine so nilipa hao askari kiasi cha shilingi milion nne kasoro laki mbili na wakamwachia mume wangu,
nashukru tunauhai tutahangaika kusonga mbele ila mapito ya ulimwengu ni mengi ila kaka nakuhakikishia sijakata tamaa namwomba tu mungu anisaidie sana.
ahsante sana]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>asante sana mwalimu wangu mzuri Jacob Mushi kiukweli ninapitia mengi nashukuru kila nikisoma post zako zinafanya kazi ya kunisimamisha kila dakika,<br />
kaka nimepitia magumu sana mwezi wa kumi na mbili natamani uishi nianze upya hapa nilipo sina hata simu yakuweza kusoma post zako huko fb wala inst kutokana na watu kuniibia simu zangu pamoja na kiasi cha pesa shilingi laki tano na baada ya kama siku nne kupita tena akaja kijana tunae mfahamu kumbe anafanya biashara amzao ni haramu kwakua hatukujua tulimkaibisha na baada ya hapo wakaja kumshika askari na hao askari walishindwa kumshika mtuhumiwa na baadae mume wangu akaingizwa katika matatizo ambayo yalihitaji pesa ya shilingi milion 10 kwani walisema watamfunga miaka 30 na kwakua yule kijana aliacha hadi kithibitisho katika gari yetu basi nilihangaika sana kuipata pesa mpaka nikafika hatua niseme niuze gari lakini siku ilofwata nikaomba mkopo katika ofisi nayofanyia na waliweza kunipa pesa kiasi cha shilingi milion tatu na moja nikaazima sehemu nyingine so nilipa hao askari kiasi cha shilingi milion nne kasoro laki mbili na wakamwachia mume wangu,<br />
nashukru tunauhai tutahangaika kusonga mbele ila mapito ya ulimwengu ni mengi ila kaka nakuhakikishia sijakata tamaa namwomba tu mungu anisaidie sana.<br />
ahsante sana</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
		<item>
		<title>
		By: Jacob Mushi		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-170</link>

		<dc:creator><![CDATA[Jacob Mushi]]></dc:creator>
		<pubDate>Tue, 18 Dec 2018 08:58:08 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-170</guid>

					<description><![CDATA[In reply to &lt;a href=&quot;https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-169&quot;&gt;Sarah&lt;/a&gt;.

Ubarikiwe sana na Karibu]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>In reply to <a href="https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-169">Sarah</a>.</p>
<p>Ubarikiwe sana na Karibu</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
		<item>
		<title>
		By: Sarah		</title>
		<link>https://jacobmushi.co.tz/huwezi-kuwa-kamilijikubali-ulivyo/#comment-169</link>

		<dc:creator><![CDATA[Sarah]]></dc:creator>
		<pubDate>Tue, 18 Dec 2018 08:54:41 +0000</pubDate>
		<guid isPermaLink="false">https://usiishienjiani.com/?p=5567#comment-169</guid>

					<description><![CDATA[Asante kwa kutupa nguvu ya kusimama imara]]></description>
			<content:encoded><![CDATA[<p>Asante kwa kutupa nguvu ya kusimama imara</p>
]]></content:encoded>
		
			</item>
	</channel>
</rss>
